CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HÀ TĨNH

ibuhadi

Giá: Liên hệ

Thông tin sản phẩm

Giảm đau cơ xương khớp, thấp khớp, viêm đa khớp dạng thấp...

1. Thành phần:

Ibuprofen 400mg và tá dược vừa đủ

2. Công dụng:

Giảm đau cơ xương khớp, thấp khớp, viêm đa khớp dạng thấp, viêm dính khớp cột sống

3. Quy cách:

Hộp 10 vỉ x 10 viên nén, kiện/87 hộp

Thong ke